పోలీస్ స్టేషన్ పై వైకాపా నేతల దాడి

ఎంత ధైర్యం. ఏకంగా పోలీస్ స్టేషన్ పైనే దాడి చేశారు వైకాపా నేతలు. నెల్లూరు జిల్లా చేజర్ల మండల కేంద్రంలో జరిగిందా సంఘటన. స్థానిక వైకాపా ఎమ్మెల్యే గౌతం రెడ్డి అనుచరులు ఈ దాడికి కారణం. బాగా తాగి ఉన్న వారు మారణాయుధాలతో పోలీస్‌స్టేషన్‌లోకి చొచ్చుకువచ్చారు. పోలీసులు వారిస్తున్న వినలేదు. అడ్డు వచ్చిన కానిస్టేబుల్ పై తమ ప్రతాపం చూపారు. తమ వారిని విడిపించుకు పోయేందుకు వారు విశ్వ ప్రయత్నం చేశారు. ఫలితంగా అక్కడ ఉద్రికత్త వాతావరణం నెలకుంది. తెల్లరాయి అక్రమంగా తరలిస్తున్నారనే కారణంతో వైకాపా కార్యకర్తలు కొందరిని పోలీసులు అరెస్టుచేశారు. ఈసంగతి తెలుసుకున్న ఎమ్మెల్యే అనుచరులు తమ పార్టీ కార్యకర్తలను విడుదల చేయాలని నానా రభస సృష్టించారు. తమకు అడ్డు వచ్చిన కానిస్టేబుల్ పై వారు దాడికి దిగినా వారిని వదల్లేదు. దీంతో చేసేది ఏమి లేదు వైకాపా నేతలు వెనుదిరిగారు.

ఈ సమాచారం తెలుసుకున్న పోలీసు ఉన్నతాధికార్లు రంగంలోకి దిగారు. ఈ దాడిలో ఎవరు పాల్గొన్నారు. ఏందనే వైనం పై విచారణ ప్రారభించారు.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*